ทำไมต้องเป็น “ #พระราม9แหนมเนือง”
เพราะแหนมเนืองของเรา “#อร่อยมาก” หาทานได้ยากเพราะเป็น #สูตรดั้งเดิมของเวียดนามแท้ๆ ทางร้าน #คัดสรรวัตถุดิบชั้นดีในการทำ
ใครที่อยากลิ้มรสชาติของ แหนมเนืองเวียดนามแบบต้นตำรับ แนะนำว่าต้องลอง “พระราม 9 แหนมเนือง”
หมูแหนมเนื้อนุ่ม มันน้อย ผักสดสะอาดครบเครื่อง แผ่นแป้งเหนียว นุ่มไม่ขาดง่าย ที่เด็ดคือน้ำจิ้มรสเด็ดต้นตำรับเวียดนาม
![](https://scontent.fbkk5-3.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/351895313_649551923881430_1959997518916163032_n.jpg?_nc_cat=111&ccb=1-7&_nc_sid=730e14&_nc_ohc=H0qzFaImx9MAX81IZuq&_nc_ht=scontent.fbkk5-3.fna&oh=00_AfC6C3mbFr0fT4HlTvDqAL9ERYn3_ZPoLw5qpUHYxalkzQ&oe=64957B6D)